Năng lượng gia tăng arrester 3 giai đoạn 220V 385V 40kA 80kA Nhà bảo vệ tia chớp
Tóm tắt sản phẩm
LPM 80-385/4 là thiết bị bảo vệ đột biến ba pha (SPD) loại T2 được thiết kế để bảo vệ hệ thống phân phối điện xoay chiều ba pha khỏi các đợt đột biến do sét và quá điện áp nhất thời. Được thiết kế để lắp đặt trong LPZ 0B+ và các vùng chống sét tiếp theo, thiết bị này mang lại khả năng bảo vệ mạnh mẽ...
Thuộc tính tùy chỉnh sản phẩm
Máy giữ điện áp tăng áp 3 pha
,Bảo vệ chống sóng sét 220V 385V
,T2 SPD 40kA 80kA
Thuộc tính cơ bản
Giao dịch Bất động sản
Mô tả sản phẩm
| Tính năng sản phẩm |
| ● Mô-đun này được thiết kế có thể cắm được và chống rung. |
| ● Được tích hợp cơ chế giải phóng nhiệt độ cực thấp. |
| ● Thích hợp để lắp đặt trong LPZ 0B-1 và các vùng chống sét tiếp theo, được sử dụng làm thiết bị chống sét cho hệ thống cấp điện ba pha. |

| Đặc điểm kỹ thuật sản phẩm | |
| Tuân thủ tiêu chuẩn | GB/T 18802.11-2020 |
| Loại SPD | T2 |
| Mô hình SPD | LPM 80-385/4 |
| Thông số điện | |
| Điện áp hoạt động danh nghĩa (Un) | 220Vac (50Hz) |
| Điện áp hoạt động liên tục tối đa (Uc) | 385Vac (50Hz) |
| Dòng phóng điện danh định (8/20 μs)Trong | 40kA (8/20 giây) |
| Dòng xả tối đa (Imax) | 80kA (8/20 giây) |
| Các mức bảo vệ điện áp (In@Up) |
2,2KV |
| Thời gian đáp ứng (tA) |
25 ns |
| Chế độ bảo vệ | L1, L2, L3, ĐB |
| Thông số cơ học | |
| Phương pháp cài đặt | Đường ray DIN 35 mm |
| mô-men xoắn trục vít | 5 Nm |
| Tước chiều dài | 12mm |
| Diện tích mặt cắt dây | 2,5 mm2–32 mm2 |
| Kích thước sản phẩm | 90 mm × 72 mm × 75 mm |
| Chất liệu vỏ và lớp chống cháy | Nylon khoáng PA6, V0 |
| Hệ thống báo động | |
| Chỉ số xuống cấp |
Cửa sổ xanh: Được. Cửa sổ màu đỏ: Thất bại |
| Loại liên lạc từ xa | Tiếp điểm chuyển mạch thường đóng/thường mở |
| Khả năng chuyển đổi liên lạc từ xa | 125Vac/1A,125Vdc/0,2A |
| Công suất nối dây tối đa cho các liên hệ từ xa | 2,5 mm2 |
| Môi trường hoạt động | |
| Cài đặt | trong nhà |
| Mức độ bảo vệ vỏ |
IP20
|
| Phạm vi nhiệt độ |
-40oC…+80oC
|
| Phạm vi độ ẩm |
Độ ẩm tương đối 95% (tối đa 40oC)
|
Liên hệ với các chuyên gia của chúng tôi và có được một tư vấn miễn phí!
Sứ mệnh của chúng tôi là cung cấp "Chất lượng cao" & "Dịch vụ tốt" & "Giao hàng nhanh" để giúp khách hàng của chúng tôi tăng thêm lợi nhuận.