Bộ chống sét lan truyền toàn bộ ngôi nhà 3 pha 220V 30kA 65kA cho Tòa nhà Văn phòng
Tóm tắt sản phẩm
Thiết bị bảo vệ sóng cao 3 giai đoạn này (SPD, loại T2) được thiết kế để lắp đặt trong khu vực bảo vệ sét LPZ 0B + và các khu vực tiếp theo,cung cấp bảo vệ siêu cường độ đáng tin cậy cho các hệ thống cung cấp điện ba phaNó có các mô-đun cắm, kết nối nhiệt tích hợp và chứng nhận an toàn cấp công nghi...
Thuộc tính tùy chỉnh sản phẩm
Bộ chống sét lan truyền toàn bộ ngôi nhà 3 pha
,Bộ chống sét lan truyền T2 220V
,Bộ chống sét lan truyền 65kA cho tòa nhà văn phòng
Thuộc tính cơ bản
Giao dịch Bất động sản
Mô tả sản phẩm
| Tính năng sản phẩm |
| ● Mô-đun được thiết kế để được cắm và chống rung. |
| ● Được xây dựng trong cơ chế giải phóng nhiệt độ cực thấp. |
| ● Thích hợp để lắp đặt trong LPZ 0B-1 và các vùng bảo vệ sét tiếp theo, được sử dụng làm thiết bị bảo vệ sét cho hệ thống cung cấp điện ba pha. |

| Thông số kỹ thuật sản phẩm | |
| Phù hợp với tiêu chuẩn | GB/T 18802.11-2020 |
| Loại SPD | T2 |
| Mô hình SPD | LPM 65-385/3+NPE |
| Các thông số điện | |
| Điện áp hoạt động danh nghĩa (Un) | 220 Vac (50 Hz) |
| Động suất hoạt động liên tục tối đa (Uc) | L-N: 385 Vac (50 Hz); N-PE: 255 Vac (50 Hz) |
| Điện thải danh nghĩa (8/20 μs) Trong | 30 kA (8/20 μs) |
| Dòng điện xả tối đa (Imax) | 65 kA (8/20 μs) |
| Mức bảo vệ điện áp (In@Up) |
L-N: ≤ 2,0 kV; N-PE: ≤1,5 kV |
| Thời gian phản ứng (tA) |
L-N: ≤ 25 ns; N-PE: ≤ 100 ns |
| Chế độ bảo vệ | L1, L2, L3-N, NE |
| Các thông số cơ khí | |
| Phương pháp lắp đặt | Đường sắt DIN 35 mm |
| Động lực vít | 5 Nm |
| Chiều dài tháo | 12 mm |
| Vùng cắt ngang dây chuyền | 2.5 mm2 32 mm2 |
| Kích thước sản phẩm | 90 mm × 72 mm × 75 mm |
| Vật liệu vỏ và lớp chống cháy | Nàylan khoáng sản PA6, V0 |
| Hệ thống báo động | |
| Chỉ số thoái hóa |
Cửa sổ màu xanh lá cây: OK. Cửa sổ màu đỏ: thất bại |
| Loại liên lạc từ xa | Khối liên lạc chuyển đổi đóng/mở bình thường |
| Khả năng chuyển đổi liên lạc từ xa | 125Vac/1A,125Vdc/0.2A |
| Khả năng dây điện tối đa cho các liên lạc từ xa | 2.5mm2 |
| Môi trường hoạt động | |
| Cài đặt | Trong nhà |
| Mức độ bảo vệ vỏ |
IP20
|
| Phạm vi nhiệt độ |
-40°C...+80°C
|
| Phạm vi độ ẩm |
Độ ẩm tương đối ≤ 95% (tối đa 40 °C)
|
Liên hệ với các chuyên gia của chúng tôi và có được một tư vấn miễn phí!
Sứ mệnh của chúng tôi là cung cấp "Chất lượng cao" & "Dịch vụ tốt" & "Giao hàng nhanh" để giúp khách hàng của chúng tôi tăng thêm lợi nhuận.