Thiết bị chống sét lan truyền điện AC T2 3 pha 220V 385V 30kA 65kA dùng cho gia đình
Tóm tắt sản phẩm
Về thứ này.1.Bảo vệ tối đa:Máy bảo vệ điện của chúng tôi được thiết kế để bảo vệ các hệ thống điện và các thiết bị tải khỏi những tác động gây thiệt hại của chớp và sóng điện đột ngột. 2Hiệu suất cao:Được trang bị các thành phần đồng cho độ dẫn điện và độ chính xác vượt trội.Nó phản ứng nhanh chóng ...
Thuộc tính tùy chỉnh sản phẩm
Thiết bị chống sét lan truyền T2 dùng cho gia đình
,Thiết bị chống sét lan truyền 3 pha 220V
,Thiết bị chống sét lan truyền 385V 30kA
Thuộc tính cơ bản
Giao dịch Bất động sản
Mô tả sản phẩm
1.Bảo vệ tối đa:Máy bảo vệ điện của chúng tôi được thiết kế để bảo vệ các hệ thống điện và các thiết bị tải khỏi những tác động gây thiệt hại của chớp và sóng điện đột ngột.
| Tính năng sản phẩm |
| ● Mô-đun được thiết kế để được cắm và chống rung. |
| ● Được xây dựng trong cơ chế giải phóng nhiệt độ cực thấp. |
| ● Thích hợp để lắp đặt trong LPZ 0B-1 và các vùng bảo vệ sét tiếp theo, được sử dụng làm thiết bị bảo vệ sét cho hệ thống cung cấp điện ba pha. |

| Thông số kỹ thuật sản phẩm | |
| Phù hợp với tiêu chuẩn | GB/T 18802.11-2020 |
| Loại SPD | T2 |
| Mô hình SPD | LPM 65-385/4 |
| Các thông số điện | |
| Điện áp hoạt động danh nghĩa (Un) | 220 Vac (50 Hz) |
| Động suất hoạt động liên tục tối đa (Uc) |
385Vac ((50Hz)
|
| Điện thải danh nghĩa (8/20 μs) Trong | 30 kA (8/20 μs) |
| Dòng điện xả tối đa (Imax) | 65 kA (8/20 μs) |
| Mức bảo vệ điện áp (In@Up) |
≤ 2,0 kV |
| Thời gian phản ứng (tA) |
≤ 25 ns |
| Chế độ bảo vệ | L1, L2, L3, N-E |
| Các thông số cơ khí | |
| Phương pháp lắp đặt | Đường sắt DIN 35 mm |
| Động lực vít | 5 Nm |
| Chiều dài tháo | 12 mm |
| Vùng cắt ngang dây chuyền | 2.5 mm2 32 mm2 |
| Kích thước sản phẩm | 90 mm × 72 mm × 75 mm |
| Vật liệu vỏ và lớp chống cháy | Nàylan khoáng sản PA6, V0 |
| Hệ thống báo động | |
| Chỉ số thoái hóa |
Cửa sổ màu xanh lá cây: OK. Cửa sổ màu đỏ: thất bại |
| Loại liên lạc từ xa | Khối liên lạc chuyển đổi đóng/mở bình thường |
| Khả năng chuyển đổi liên lạc từ xa | 125Vac/1A,125Vdc/0.2A |
| Khả năng dây điện tối đa cho các liên lạc từ xa | 2.5mm2 |
| Môi trường hoạt động | |
| Cài đặt | Trong nhà |
| Mức độ bảo vệ vỏ |
IP20
|
| Phạm vi nhiệt độ |
-40°C...+80°C
|
| Phạm vi độ ẩm |
Độ ẩm tương đối ≤ 95% (tối đa 40 °C)
|
Liên hệ với các chuyên gia của chúng tôi và có được một tư vấn miễn phí!
Sứ mệnh của chúng tôi là cung cấp "Chất lượng cao" & "Dịch vụ tốt" & "Giao hàng nhanh" để giúp khách hàng của chúng tôi tăng thêm lợi nhuận.