ป้องกันการกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับ
สรุปผลิตภัณฑ์
อุปกรณ์ป้องกันไฟกระชากแบบ 3 เฟส (SPD, Type T2) นี้ออกแบบมาสำหรับการติดตั้งในโซน LPZ 0B+ และโซนป้องกันฟ้าผ่าที่ตามมา ให้การป้องกันไฟกระชากที่เชื่อถือได้สำหรับระบบจ่ายไฟสามเฟส มีโมดูลแบบเสียบได้ การตัดการทำงานด้วยความร้อนในตัว และการรับรองความปลอดภัยระดับอุตสาหกรรม เหมาะสำหรับการใช้งานทั้งในเชิงพาณิชย...
คุณสมบัติที่กําหนดเองของสินค้า
เครื่องป้องกันการกระชับกระแส 3 โฟซีทั้งหลัง
,เครื่องป้องกันแรงกระตุ้น SPD 220V T2
,เครื่องป้องกันกระแสไฟฟ้าในอาคารสํานักงาน 65kA
คุณสมบัติพื้นฐาน
การซื้อขายอสังหาริมทรัพย์
คําอธิบายสินค้า
| คุณสมบัติผลิตภัณฑ์ |
| ● โมดูลได้รับการออกแบบให้เสียบได้และป้องกันการสั่นสะเทือน |
| ● กลไกการปลดปล่อยอุณหภูมิต่ำพิเศษในตัว |
| ● เหมาะสำหรับการติดตั้งในโซน LPZ 0B-1 และโซนป้องกันฟ้าผ่าที่ตามมา ใช้เป็นอุปกรณ์ป้องกันฟ้าผ่าสำหรับระบบจ่ายไฟสามเฟส |

| ข้อมูลจำเพาะผลิตภัณฑ์ | |
| สอดคล้องกับมาตรฐาน | GB/T 18802.11-2020 |
| ประเภท SPD | T2 |
| รุ่น SPD | LPM 65-385/3+NPE |
| พารามิเตอร์ทางไฟฟ้า | |
| แรงดันไฟฟ้าปฏิบัติการปกติ (Un) | 220 Vac (50 Hz) |
| แรงดันไฟฟ้าปฏิบัติการต่อเนื่องสูงสุด (Uc) | L-N: 385 Vac (50 Hz); N-PE: 255 Vac (50 Hz) |
| กระแสคายประจุปกติ (8/20 μs)In | 30 kA (8/20 μs) |
| กระแสคายประจุสูงสุด (Imax) | 65 kA (8/20 μs) |
| ระดับการป้องกันแรงดันไฟฟ้า (In@Up) |
L-N: ≤2.0 kV; N-PE: ≤1.5 kV |
| เวลาตอบสนอง (tA) |
L-N: ≤25 ns; N-PE: ≤100 ns |
| โหมดการป้องกัน | L1, L2, L3-N, N-E |
| พารามิเตอร์ทางกล | |
| วิธีการติดตั้ง | ราง DIN 35 มม. |
| แรงบิดสกรู | 5 Nm |
| ความยาวปอกสาย | 12 มม. |
| พื้นที่หน้าตัดสายไฟ | 2.5 มม.²–32 มม.² |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 90 มม. × 72 มม. × 75 มม. |
| วัสดุเปลือกและระดับการหน่วงไฟ | Mineral nylon PA6, V0 |
| ระบบแจ้งเตือน | |
| ตัวบ่งชี้การเสื่อมสภาพ |
หน้าต่างสีเขียว: OK. หน้าต่างสีแดง: Fail |
| ประเภทหน้าสัมผัสระยะไกล | หน้าสัมผัสสลับแบบปกติปิด/ปกติเปิด |
| ความสามารถในการสลับหน้าสัมผัสระยะไกล | 125Vac/1A,125Vdc/0.2A |
| ความจุสายไฟสูงสุดสำหรับหน้าสัมผัสระยะไกล | 2.5 มม.² |
| สภาพแวดล้อมการทำงาน | |
| การติดตั้ง | ภายในอาคาร |
| ระดับการป้องกันเปลือก |
IP20
|
| ช่วงอุณหภูมิ |
-40℃…+80℃
|
| ช่วงความชื้น |
ความชื้นสัมพัทธ์ ≤ 95% (สูงสุด 40 ℃)
|
ติดต่อผู้เชี่ยวชาญของเราและรับคำปรึกษาฟรี!
ภารกิจของเราคือการให้บริการ "คุณภาพสูง" และ "บริการที่ดี" และ "การจัดส่งอย่างรวดเร็ว" เพื่อช่วยลูกค้าของเราได้กําไรมากขึ้น