Bộ đếm đập sét đa kênh 9999 chữ số 0.5kA-100kA Hiện tại 2 kênh Với giao diện truyền thông RS485
Tóm tắt sản phẩm
Mô tảHệ thống này được thiết kế để giám sát và quản lý thông minh của các hệ thống bảo vệ sóng, bao gồm số lượng đập sét được ghi lại, thời gian đập, dữ liệu tín hiệu từ xa, tình trạng của các bộ phá vỡ trước,và tình trạng hoạt động của thiết bị ngăn sét.Đặc điểm• Hiển thị số lượng giải phóng và t...
Thuộc tính tùy chỉnh sản phẩm
Trình đếm đợt sét 2 kênh
,đếm đập sét với RS485
,9999 chữ số đếm sét
Thuộc tính cơ bản
Giao dịch Bất động sản
Mô tả sản phẩm
Mô tả
Hệ thống này được thiết kế để giám sát và quản lý thông minh của các hệ thống bảo vệ sóng, bao gồm số lượng đập sét được ghi lại, thời gian đập, dữ liệu tín hiệu từ xa, tình trạng của các bộ phá vỡ trước,và tình trạng hoạt động của thiết bị ngăn sét.
Đặc điểm
• Hiển thị số lượng giải phóng và tình trạng của hai tín hiệu chuyển mạch trên mạng
• Xử lý vi mô và lưu trữ kỹ thuật số đảm bảo ghi lại dữ liệu chính xác, hoạt động không bị can thiệp và lưu giữ dữ liệu trong trường hợp mất điện.
• Được trang bị giao diện truyền thông RS485 tích hợp, cho phép truyền dữ liệu ngăn nén xung đột thời gian thực.
• Cấu trúc mô-đun, dây dẫn đầu để dễ dàng lắp đặt và sử dụng
Parameter
| Tiêu chuẩn | IEC 62561-6 |
| Mô hình sản phẩm | LSC-4S |
| Các thông số điện | |
| Biểu mẫu thu thập | Vòng xoắn máy biến đổi |
| Nguồn cung cấp điện AC | 220Vac ((50Hz) |
| Số lượng tối đa | 9999 lần |
| Số lượng tối thiểu của dòng điện gây ra/tc | 0.5kA (8/20us) |
| Số lượng điện điện được kích thích tối đa/mcw | 100kA (8/20us) |
| Giao thức truyền thông và truyền tải | RS-485 (Protocol liên lạc Modbus) |
| Giám sát tín hiệu chuyển mạch ngoại vi | 2 dòng |
| Các tính năng bổ sung | Bộ nhớ mất điện, thiết lập lại, thời gian đâm sét |
| Các thông số cơ học | |
| Vùng cắt ngang dây chuyền | 0.5mm2~1.5mm2 |
| Chiều dài tháo | 10mm |
| Khả năng ghép biến tần | φ14mm |
| Thông số kỹ thuật và kích thước | 105mmx36mmx66mm |
| Vật liệu nhà ở | nhựa nylon |
| Môi trường làm việc | |
| Địa điểm lắp đặt | Trong nhà |
| Chỉ số chống nước | IP20 |
| Phạm vi nhiệt độ | -40°C... +80°C |
| Phạm vi độ ẩm | Độ ẩm tương đối ≤ 95% |
Liên hệ với các chuyên gia của chúng tôi và có được một tư vấn miễn phí!
Sứ mệnh của chúng tôi là cung cấp "Chất lượng cao" & "Dịch vụ tốt" & "Giao hàng nhanh" để giúp khách hàng của chúng tôi tăng thêm lợi nhuận.